cheap air jordans uk cheap mont blanc pens hollister outlet uk adidas jeremy scott uk hollister outlet cheap air jordans gucci belts uk nike shox uk cheap nike air max 90 gucci belt uk

Thống kê truy cập
Modul quang

Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 1.25Gbps, bước sóng 850nm; 1310nm, 1550nm

Module quang SFP
Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 1.25Gbps, bước sóng 850nm; 1310nm, 1550nm

Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 1.25Gbps, bước sóng 850nm; 1310nm, 1550nm 

1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1.25Gbps (1.25Gbps OC-24/STM-8 SONET/SDH)
2. Bước sóng quang Multi-mode 850nm; 1310nm, 1550nm Single-mode
3. Khoảng cách truyền dữ liệu up to 120km Single-mode, Up to 2km Multi-mode
Module quang SFP - Tốc độ truyền dữ liệu 1.25Gbps, bước sóng 850nm; 1310nm, 1550nm 

Giá bán: 0 đ

Lượt xem:

 

 

Đặc điểm

 

1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100 Base-ZX
2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1.25Gbps (1.25Gbps OC-24/STM-8 SONET/SDH)
3. Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5. Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic


Thông Số Kỹ Thuật:

1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100 Base-ZX
2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1.25Gbps (1.25Gbps OC-24/STM-8 SONET/SDH)
3. Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất
4. Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT
5. Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic
6. Khoảng cách truyền xa 2Km với Multi-mode và 120Km với Single-mode
7. Hỗ trợ Hot Pluggable, Chip EEPROM với chức năng Serial ID
8. Giao diện quang LC Duplex
9. Ít nhiễu điện từ EMI
10. Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ +70°C ( Công nghiệp -40°C ~ +85°C)
11. Laser Class 1 tương thích với IEC 60825-1 và IEC 60825-2
12. Đạt tiểu chuẩn chất lượng RoHs.

Sản phẩm cùng loại
Máy đo cáp quang

TP-Link MC210CS

Giá bán: 0 đ
Hỗ trợ 24/7 Ẩn
Hỗ trợ 24/7
 
 
Thiết kế website    
 
 

viagra generico comprare viagra cialis originale super kamagra acquisto kamagra acquisto viagra cialis generico acquisto viagra viagra donne levitra prezzo levitra generico kamagra 100 mg cialis prezzo cialis 20 levitra senza ricetta Cialisgenerico acquisto cialis cialis senza ricetta

^ Về đầu trang

kamagra gel viagra bestellen cialis bestellen kamagra bestellen cialis bestellen kamagra schweiz tadalafil generika viagra bestellen kamagra schweiz cialis schweiz levitra generika cialis generika priligy kaufen viagra bestellen